Diễn Đàn Luyện Thi Miễn Phí Cho Các Bạn Học Sinh

Chào Mừng Tất Cả Các Bạn Đến Với Forum Luyện thi
Thành viên tích cực

You are not connected. Please login or register

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

20/6/2013, 16:41
Admin
Admin

Admin

New longman real toeic actual tests for reading comprehension New_longman_real_toeic_actual_tests_for_reading_comprehension
NXB TỔNG HỢP HCM | PDF | 35mb
 Cuốn sách được coi như một tài liệu rất hữu ích và hoàn toàn khác biệt so với những tài liệu sẵn có trên thị trường. Cuốn New Real TOEIC với những nội dung được nâng cao được biên soạn để có thể song hành cùng bạn trên  con đường chinh phục bài kiểm tra TOEIC.

Khi kỳ thi TOEIC kiểu mới được áp dụng vào tháng 5 năm 2006, rất nhiều thí sinh lo lắng rằng họ sẽ chẳng thể nào đạt được điểm số cao bởi những thay đổi đáng kể trong cách thi mới. Thật không may, nhiều cuốn sách không được biên soạn sát với thực tế khiến cho nhiều học viên rơi vào trạng thái lo lắng và thất vọng.
New Real Toeic thì khác!
Qua những nghiên cứu của chúng tôi, chúng tôi đã biên soạn ra cuốn sách này để giúp bạn chinh phục kỳ thi Toeic mới. Sử dụng cuốn sách này, bạn sẽ bắt đầu với những bước tiến nhỏ nhưng ổn định đảm bảo cho bạn có được một kết quả như ý. Điều này không phải sự khoa trương, quảng cáo mà là sự thật được đảm bảo.

Trong cuốn sách này bạn sẽ học được cách đọc hiểu và làm bài tập đọc hiểu hiệu quả nhất. Nhiều chiến lược làm bài và bí quyết làm bài đọc cũng được bật mí giúp bạn tự tin khi đối mặt với phần thi này trong kỳ thi TOEIC.

Mục lục
-Preface
-New Real TOEIC _Building Skills for the New TOEIC : Structure & Feature, Preview
About New TOEIC: New TOEIC,OLD& NEW.
The New TOEIC in details: Listening Comprehension,Reading Comprehension.
Chapter 1: Pre -Actual Test.
Pre -Actual Test.
Chapter 2:
Actual Test 1.
Actual Test 2.
Actual Test 3.
Actual Test 4.
Actual Test 5.
Actual Test 6.
Actual Test 7.
Actual Test 8.
Answers
Answer Sheets

Link dowload:
[You must be registered and logged in to see this link.]
Pass:
luyenthi.f0rum-viet.net
https://luyenthi.forumvi.com

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Admin
21/6/2013, 15:56

bạn ơi, xem lại giúp mình password nhé, minhd down về rùi nhwng pass sai thì phải, không mở file được T_T

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà nhungs2jj
21/6/2013, 17:34
Admin
Admin

Admin

nhungs2jj đã viết:bạn ơi, xem lại giúp mình password nhé, minhd down về rùi nhwng pass sai thì phải, không mở file được T_T

Mình đã download về và mở ra thử. Password mở file là tên diễn đàn nha bạn: luyenthi.forumvi.com

Thân,
https://luyenthi.forumvi.com

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Admin
25/7/2013, 01:29

bản audio nữa post lên đi ad

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà ledinhduc

Thích

Báo xấu [0]